ชมรมสวิงกิ้ง

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา

ช.เดี่ยว 36 ดูดี สุภาพ อยากรู้จัก ญ.เดี่ยว โคราช มีไหมครับ

เจ้าของ| vicctors โพสต์ 2018-11-8 14:31:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vicctors เมื่อ 2018-11-11 16:10

ช.เดี่ยว อายุ 36 สูง 180 คน กทม. มาทำงานที่ จ.โคราช ไปๆมาๆ ระหว่าง กทม-โคราช สะอาด สุภาพ นิสัยดี เก็บความลับ มีมิตรภาพที่ดี คุยง่าย ไม่ก้าวก่ายเรื่องส่วนตัว  อยากรู้จัก  ญ.เดี่ยว เลส หรือดี้ ก็ได้ครับ  ที่ดูดี ขี้เหงา อยากมีคนไว้คอยคุยด้วยแก้เหงา จะมีแฟนแล้ว จะเป็นม่าย หรือโสด ก็คุยกันได้ครับ
จะมี ญ.เดี่ยว  ดูดี  ขี้เหงา บ้างไหมครับ ที่สนใจจะคุยกับผม

ไลน์  swbn444  แอดมาได้นะครับ คนดูดี ขี้เหงา

ปล. รับเฉพาะ ผญ. นะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต