ชมรมสวิงกิ้ง

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา

หาสาวรับงานครับผมอายุ21

เจ้าของ| Antnat โพสต์ 2019-6-12 12:04:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับ อายุ 21เรียนปีสาม มหาลัยรัฐบาลแห่งหนึ่ง ผมอยากมีประสบการครับ  ผมสูง 178 ครับผิวสีแทน เรียนดีครับ สุภาพ ผมอยากลองจับนมครับ หรือแค่นัวกันภายนอก หรือหาสาวรับงาน มาช่วยเปิดซิงผม ไม่เกี่ยงอายุหุ่นหรือหน้าตาครับ ยินดีให้ค่าตอบแทน1-3 พัน สาวเล็กสาวใหญ่ก็ได้ครับ ผมเก็บความลับได้ แฟร์ๆครับ ไม่ยุ่งเรื่องส่วนตัว  พี่สาวท่านใดสนใจทิ้งไอดีนะครับ ผมซ่อนเม้นแล้ว   ขอคนที่อยากสอนผมทำจริงๆนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต