ชมรมสวิงกิ้ง

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา

อยากได้สาวใหญ่ ขี้เงียน

เจ้าของ| borazon โพสต์ 2019-8-13 22:08:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผม35 สูง 178 หนัก 78 ผิวดำแดง เข้มแปบชาวใต้ ตามหาคนที่เสร็จช้า บรรเลงได้นานๆ  ผมสะอาด ไม่สูบบุรี่ กินเหล้า หรือยา
นวดได้นวดสปาหรือเมื่อยล้า ชอบแปบเล้าโลม ค่อยป่มอารม  อยากได้แปบไม่ผูกมัด แต่คบกันยาวๆๆ เผื่อเติมเต็ม
ลองดูครับเผื่อ ถูกชะตา ไม่มั่วและรัประกัน สุขภาพ....อันนี้สำคัญจริงใช่ไหม อ่อผมเสร็จช้า...ทิ้งไลน์ หรือเบอร์โทรพูดคุยก่อนไม่ถูกใจก็ผ่านได้ครับ
ซ่อนกระทู้ไว้แล้ว ขอสาวใหญ่ อารมเร้าร้อน..555555จะมีไหมนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต